A ranar 17 ga Yuli, 2024, ROYPOW ta yi bikin gagarumin ci gaba yayin da ƙungiyar CSA ta ba da takaddun shaida ta Arewacin Amurka ga tsarin ajiyar makamashinta. Ta hanyar ƙoƙarin haɗin gwiwa na ROYPOW's R&D da ƙungiyoyin takaddun shaida tare da sassa da yawa na rukunin CSA, yawancin samfuran ajiyar makamashi na ROYPOW sun sami takaddun shaida.
Fakitin baturi mai ƙarfi na ROYPOW (Model: jerin RBMax5.1H) ya sami nasarar wuce daidaitattun takaddun shaida na ANSI/CAN/UL 1973. Bugu da ƙari, masu jujjuyawar ajiyar makamashi (Model: SUN10000S-U, SUN12000S-U, SUN15000S-U) sun cika ka'idodin CSA C22.2 No. 107.1-16, UL 1741 takardar shaida aminci, da IEEE 1547, IEEE. 1547.s misali. Bugu da ƙari, an tabbatar da tsarin ajiyar makamashi a ƙarƙashin ka'idodin ANSI / CAN / UL 9540, kuma tsarin batirin lithium na zama sun wuce kimantawar ANSI/CAN/UL 9540A.
Samun waɗannan takaddun shaida yana nuna cewa ROYPOW's U-jerin tsarin ajiyar makamashi na makamashi ya bi ka'idodin aminci na Arewacin Amirka na yanzu (UL 9540, UL 1973) da ka'idojin grid (IEEE 1547, IEEE1547.1), don haka yana ba da hanya don samun nasarar shiga Arewa. Kasuwar Amurka.
Ingantattun tsarin ajiyar makamashi sun haɗa da maɓalli da yawa, tare da ƙungiyar injiniyoyin ƙungiyar CSA suna kawo ƙwarewa da ƙwarewa a fagage daban-daban. A cikin dukkan zagayowar aikin, ɓangarorin biyu sun ci gaba da sadarwa ta kusa, tun daga tattaunawar fasaha ta farko zuwa daidaita kayan aiki yayin gwaji da nazarin aikin ƙarshe. Haɗin gwiwar tsakanin rukunin CSA da ƙungiyar fasaha ta ROYPOW, R&D, da ƙungiyoyin takaddun shaida sun haifar da kammala aikin akan lokaci, yadda ya kamata ya buɗe kofofin kasuwar Arewacin Amurka don ROYPOW. Wannan nasarar ta kuma kafa ginshikin zurfafa hadin gwiwa tsakanin bangarorin biyu a nan gaba.
Don ƙarin bayani da bincike, da fatan za a ziyarciwww.roypow.comko tuntuɓar juna[email protected].