ROYPOW Ya Zama Memba na Ƙungiyar Masana'antar RV.

Yuli 28, 2023
Kamfanin-labarai

ROYPOW Ya Zama Memba na Ƙungiyar Masana'antar RV.

Marubuci:

35 views

(Yuli 28, 2023).

ROYPOW Ya Zama Memba na Ƙungiyar Masana'antu ta RV (1)

RVIA babbar ƙungiya ce ta kasuwanci wacce ke haɗa dabarun masana'antar RV akan aminci da ƙwararru don biyan kyakkyawan yanayin kasuwanci ga membobinta da haɓaka ingantaccen ƙwarewar RV ga duk masu siye.

Ta hanyar shiga Ƙungiyar Masana'antu ta RV, ROYPOW ya zama wani ɓangare na ƙoƙarin RVIA don inganta lafiyar masana'antar RV, aminci, girma, da faɗaɗawa. Haɗin gwiwar yana nuna sadaukarwar ROYPOW don ciyar da masana'antar RV gaba ta hanyar sabbin abubuwa da hanyoyin samar da makamashi mai dorewa.

Taimakawa ta hanyar ci gaba da R&D, ROYPOW RV Energy Storage Systems yana haɓaka ƙwarewar RV na kashe-grid, yana ba da iko mara iyaka don bincike da ƙarin 'yanci don yawo. Nuna madaidaicin 48V mai hankali don ingantaccen ƙarfin samar da wutar lantarki, baturin LiFePO4 don aiki mai ɗorewa da kulawar sifili, mai jujjuyawar DC-DC da inverter duka-in-one don mafi kyawun fitowar juyawa, kwandishan don ta'aziyya nan take, da PDU da EMS na ci gaba don gudanarwa mai hankali, da kuma zaɓi na zaɓi na hasken rana don caji mai sassauƙa, Tsarin Adana Makamashi na RV babu shakka shine manufa ta ku. mafita ta tasha ɗaya don ba da wutar lantarki a gidanku duk inda kuka ajiye shi.

A nan gaba, yayin da ROYPOW ke ci gaba a matsayin memba na RVIA, ROYPOW zai ci gaba da binciken fasahar sa da sabbin abubuwa don rayuwar RV mai aiki!

  • ROYPOW twitter
  • ROYPOW instagram
  • ROYPOW youtube
  • ROYPOW haɗin gwiwa
  • ROYPOW facebook
  • tiktok_1

Biyan kuɗi zuwa wasiƙarmu

Samo sabon ci gaban ROYPOW, fahimta da ayyuka akan hanyoyin sabunta makamashi.

Cikakken suna*
Kasa/Yanki*
Lambar titi*
Waya
Sako*
Da fatan za a cika filayen da ake buƙata.

Tukwici: Don binciken bayan-tallace-tallace da fatan za a ƙaddamar da bayanin kunan.