Manyan matsaloli a cikin ikon dalili na gargajiya
tsarin

Manyan kashe kudi

Yawancin masana'antar abin hawa ba hanya ba ana amfani da batirin gubar-acid. Ana cajin baturan gubar-acid a hankali kuma yawanci suna buƙatar sanye take da batir ɗin ajiya, wanda ke ƙara farashin aiki na kamfanoni.

Kulawa akai-akai

Wani babban rashin lahani na baturin gubar-acid shine cewa yana buƙatar kulawa ta yau da kullun. Batura sun ƙunshi ruwa, suna da haɗarin fashewar iskar gas ko lalatawar acid, kuma suna buƙatar ƙarar ruwa na lokaci-lokaci, don haka farashin sa'o'i da kayan aiki suna da yawa sosai.

Wahalar caji

Lokacin cajin batirin gubar acid yana jinkirin, gabaɗaya yana buƙatar sa'o'i 6-8, wanda ke shafar ingancin aiki sosai. Ana buƙatar ɗakin caji ko keɓe wuri don baturan gubar-acid.

Mai yuwuwar gurbatawa da haɗarin aminci

Batirin gubar gubar yana da sauƙi don tsara hazo na acid lokacin aiki, wanda zai shafi muhalli da lafiyar ɗan adam. Akwai wasu haɗarin aminci a musayar baturi, ma.

Menene dalilin dalili
Maganin baturi daga ROYPOW?

Hanyoyin batir na ROYPOW suna ba da lafiya, yanayin yanayi da kuma jerin wutar lantarki mai ƙarfi don dacewa da ƙananan motoci marasa sauri don amfani akai-akai, kamar motocin golf, motocin balaguro, da jiragen ruwa da jiragen ruwa. Mun tara ƙwararrun ƙwarewa wajen samar da mafita na tsayawa ɗaya don masana'antu daban-daban don inganta inganci da ƙirƙirar ƙima.

Mafi kyawun zaɓi don ikon motsawa
mafita - LiFePO4 baturi

Sun dace musamman don amfani tare da batura LiFePO4.

ROYPOW ICON

Tsawon rayuwa

Ta hanyar taimakawa wajen tsawaita tsawon rayuwar baturi, masu zuba jari za su ga ingantattun kudaden shiga da dawowa.

ROYPOW ICON

Babban ƙarfin makamashi

Lithium baƙin ƙarfe phosphate (LiFePO4) baturi suna da abũbuwan amfãni daga high takamaiman makamashi, haske nauyi da kuma dogon sake zagayowar rayuwa.

ROYPOW ICON

Kariya duka-duka

Tare da kwanciyar hankali mai zafi da sinadarai, batura masu hankali suna da ayyuka na yin caji, fiye da na yanzu, gajeriyar kewayawa da kariyar zafin kowane baturi.

Dalilai masu kyau don zaɓar mafitacin ƙarfin motsin ROYPOW
Tasirin farashi
  • > Tsawon rayuwa (har zuwa rayuwar ƙirar shekaru 10), rage yawan saka hannun jarin baturi.

  • > Har zuwa 70% tanadi sama da shekaru 5.

  • > Babu kulawar yau da kullun, adana sa'o'in mutum da aiki.

  • > Rage nauyi yana ba da damar rage lissafin kan sufuri.

  • > Babu amfani da makamashi don ci-gaban batura LiFePO4.

Babban inganci
  • > Sauƙi shigarwa. "Toshe da amfani" a cikin ayyuka.

  • > Saurin caji. Za'a iya caje shi yayin ɗan gajeren hutu, kamar yin hutu ko canza canje-canje.

  • > Babban ƙarfin aiki da ƙarfin baturi a duk tsawon cajin.

  • > Karancin lokacin raguwa & ingantaccen aiki.

Eco-friendly
  • > Babu hayaki yayin caji.

  • > Babu shayarwa, babu acid kuma babu lalata.

  • > Koren makamashi ya fi kyau a gare ku da muhalli.

Tsaro
  • > BMS mai hankali yana hana fitarwa ta atomatik, caji, ƙarfin lantarki da zafin jiki, da sauransu.

  • > Ƙarin yanayin zafi da kwanciyar hankali.

  • > Amintacce kuma abin dogaro tare da FC, CCE, RoHS, NPS takaddun shaida.

ROYPOW, Abokin Amincewarku
Ta hanyar ƙarfafa canjin masana'antu zuwa madadin lithium-ion, muna ci gaba da ƙudurinmu don samun ci gaba a cikin baturin lithium don samar muku ƙarin gasa da haɗin kai.
Ƙwarewar da ba ta dace ba

Tare da fiye da shekaru 20 na haɗin haɗin gwiwa a cikin makamashi mai sabuntawa da tsarin baturi, RoyPow yana ba da baturan lithium-ion da mafita na makamashi wanda ke rufe duk yanayin rayuwa da aiki.

Mun haɓaka tsarin sabis ɗin jigilar kayayyaki na haɗin gwiwa akai-akai, kuma muna iya samar da jigilar kaya mai yawa don isar da lokaci.
Kera-daraja na mota

An ƙaddamar da shi don isar da samfurori masu inganci, ƙungiyar aikin injiniyarmu tana aiki tuƙuru tare da kayan aikin masana'antar mu da ingantaccen ƙarfin R&D don tabbatar da samfuranmu sun cika ingancin masana'antu da ka'idojin aminci.

Idan samfuran da ake da su ba su dace da buƙatunku ba, muna ba da sabis na tela zuwa nau'ikan keken golf daban-daban.
Labaran duniya

ROYPOW ya kafa ofisoshin yanki, hukumomin aiki, cibiyar R&D na fasaha, da cibiyar sadarwar sabis na tushe a ƙasashe da yawa da mahimman yankuna don haɓaka tsarin tallace-tallace da sabis na duniya.

Mun yi reshe a cikin Amurka, Burtaniya, Afirka ta Kudu, Amurka ta Kudu, Japan da sauransu, kuma mun yi ƙoƙari don bayyana gaba ɗaya a cikin shimfidar duniya. Saboda haka, RoyPow yana iya ba da ƙarin ingantaccen aiki da tunani bayan-tallace-tallace sabis.
Sabis na kyauta mara wahala

Muna da rassa a cikin Amurka, Turai, Japan, Burtaniya, Ostiraliya, Afirka ta Kudu, da sauransu kuma mun yi ƙoƙarin buɗewa gabaɗaya a cikin shimfidar duniya. Saboda haka, RoyPow yana iya ba da amsa da sauri da kuma sabis na tallace-tallace bayan-tallace-tallace.

  • ROYPOW twitter
  • ROYPOW instagram
  • ROYPOW youtube
  • ROYPOW haɗin gwiwa
  • ROYPOW facebook
  • tiktok_1

Biyan kuɗi zuwa wasiƙarmu

Samo sabon ci gaban ROYPOW, fahimta da ayyuka akan hanyoyin sabunta makamashi.

Cikakken suna*
Kasa/Yanki*
Lambar titi*
Waya
Sako*
Da fatan za a cika filayen da ake buƙata.

Tukwici: Don binciken bayan-tallace-tallace da fatan za a ƙaddamar da bayanin kunan.