Matsaloli masu mahimmanci a cikin tsarin ajiyar makamashi na gargajiya

Babban farashin aiki

Ana kashe ƙarin kuɗi da lokaci don ƙara mai a famfo ko canza matatun mai, mai raba ruwan mai, da sauransu. DPF (Diesel Particulate Filter) farashin gyara yana ƙaruwa idan lokacin aiki ya wuce 15%.

Rashin aikin injin mai tsanani

Dogaro da injin don samar da sanyaya / dumama da lantarki, wanda ke haifar da lalacewa da tsagewa akan abubuwan ciki, yana haɓaka farashin kulawa da rage rayuwar injin.

Kulawa mai nauyi

Ana buƙatar ƙarin kulawar rigakafin ko maye gurbin baturi akai-akai kuma buƙatar bel ko canjin mai don tafiyar da tsarin a iyakar inganci.

Gurbacewa da hayaniya

Saki ba dole ba
fitar da hayaki a cikin muhalli kuma yana haifar da hayaniya mai damuwa yayin aiki. Haɗari mai yuwuwar cin zarafi akan ƙa'idodin hana fitar da hayaki.

Menene ROYPOW
hanyoyin ajiyar makamashi ta hannu?

An gina shi musamman don biyan buƙatun mahalli na ruwa / RV / manyan motoci, ROYPOW hanyoyin ajiyar makamashi ta wayar hannu duk tsarin lithium ne na lantarki waɗanda ke haɗa madaidaicin, baturi LiFePO4, HVAC, mai sauya DC-DC, inverter (na zaɓi) da kuma hasken rana (na zaɓi) a ciki. fakiti ɗaya don isar da mafi kyawun yanayin muhalli da ingantaccen tushen ƙarfi yayin barin matsaloli, hayaniya da hayaniya a baya!

Ji daɗin ƙima na musamman tare da RoyPow
mobile makamashi ajiya mafita

Sun dace musamman don amfani tare da batura LiFePO4.

ROYPOW ICON

Ta'aziyya mara misaltuwa

Natsuwa da babban ƙarfin sanyaya / dumama don kula da kwanciyar hankali a cikin matsanancin yanayi. Dogara mai ƙarfi don tafiyar da kayan aikin da direbobi ko masu jirgin ruwa ke buƙata lokacin da suke da nisa na kwanaki da yawa daga gida akan hanya ko tafiya a cikin teku.

ROYPOW ICON

Rage farashin

Tsarin “injin-kashe” duk tsarin wutar lantarki yana kawar da fallasa ga canjin farashin mai kuma yana taimakawa rage yawan lalacewa da tsagewar injin da ke haifarwa ta rashin aiki. Su kusan babu kulawa.

ROYPOW ICON

Mai sassauƙa & keɓancewa

Zaɓuɓɓukan da ke akwai kamar haɗin wuta na bakin teku, fale-falen hasken rana da masu juyawa suna ƙara ƙarfin lodin otal tare da ƙarin fitarwa, ƙyale masu amfani su tsara tsarin su don buƙatun mutum ɗaya.

Fa'idodi Kyawawan dalilai don zaɓar hanyoyin ajiyar makamashi ta hannu ROYPOW
Babban aiki & inganci
  • > Ƙarfin sanyaya / ƙarfin dumama na HVAC da aka haɗa

  • > Cajin sauri - kamar sa'o'i 1.2 don samun cikakken caji

  • > Abubuwan caji da yawa tare da inverter, haɗa hasken rana ko madaidaicin ikon teku

  • > Cajin/fitarwa a ƙarƙashin 32°F (0°C)

Ajiye farashi
  • > Yana rage yawan amfani da mai - kawai galan mai 0.085 a kowace awa

  • > Yana haɓaka tazarar sabis kuma yana rage lalacewa da tsagewar injin

  • > Ajiye makamashi mara misaltuwa tare da har zuwa EER 15 na HVAC da aka haɗa

  • > Yana rage haɗarin tara masu tsada masu alaƙa da ƙa'idodin hana zaman banza

Ƙarƙashin kulawa zuwa sifili
  • > Babu buƙatar canjin mai da tacewa da kulawa gabaɗaya da ke da alaƙa da injuna

  • > Rayuwar baturi har zuwa shekaru 10, babu buƙatar maye gurbin baturi akai-akai

  • > Rage zaman banza, babu wuce gona da iri

Tsaftace & shiru
  • > Babu hayaki, ya cika ka'idojin hana zaman banza da hana fitar da hayaki a cikin ƙasa baki ɗaya

  • > Babu hayaniyar injin dizal, aiki shiru don hutu mara yankewa duk rana

  • > Babu iskar gas ko acid mai zubewa, mafi kyawun yanayi da dorewa

Amintacce & abin dogaro
  • Babban thermal & sunadarai na LFP (LiFePO4) sunadarai

  • > An ƙirƙira ta musamman don mahallin wayar hannu, rawar jiki & juriya da lalata

  • > Kera-daraja na mota, mai ƙarfi da aminci a cikin aiki

Kwanciyar hankali
  • > Gudun shigarwa mara daidaituwa, da sauri kamar awa 2

  • > Garanti na shekaru 5 don ainihin abubuwan haɗin gwiwa

  • > Amintaccen wutar AC / DC don nauyin otal, jin daɗin dacewa da TV, firiji, tukunyar ruwa, injin kofi da sauransu.

  • > Sabis na tallace-tallace maras wahala & goyan bayan fasaha

Mai hankali & dacewa
  • > 4G + MiFi module don saka idanu mai nisa da sarrafa tsarin ajiyar makamashi kowane lokaci da ko'ina

  • > Wifi hotspots suna samuwa don sadar da mafi kyawun ƙwarewar intanet

  • > Smart EMS da dandamali na OTA don haɓaka tsarin, saka idanu mai nisa da ganowa

ROYPOW, Abokin Amincewarku
Ta hanyar ƙarfafa canjin masana'antu zuwa madadin lithium-ion, muna ci gaba da ƙudurinmu don samun ci gaba a cikin baturin lithium don samar muku ƙarin gasa da haɗin kai.
Ƙwarewar da ba ta dace ba

Tare da fiye da shekaru 20 na haɗin gwaninta a cikin makamashi mai sabuntawa da tsarin baturi, ROYPOW yana ba da baturan lithium-ion da mafita na makamashi wanda ke rufe duk yanayin rayuwa da aiki.

Mun haɓaka tsarin sabis ɗin jigilar kayayyaki na haɗin gwiwa akai-akai, kuma muna iya samar da jigilar kaya mai yawa don isar da lokaci.
Kera-daraja na mota

An ƙaddamar da shi don isar da samfurori masu inganci, ƙungiyar aikin injiniyarmu tana aiki tuƙuru tare da kayan aikin masana'antar mu da ingantaccen ƙarfin R&D don tabbatar da samfuranmu sun cika ingancin masana'antu da ka'idojin aminci.

Idan samfuran da ake da su ba su dace da buƙatunku ba, muna ba da sabis na tela zuwa nau'ikan keken golf daban-daban.
Labaran duniya

ROYPOW ya kafa ofisoshin yanki, hukumomin aiki, cibiyar R&D na fasaha, da cibiyar sadarwar sabis na tushe a ƙasashe da yawa da mahimman yankuna don haɓaka tsarin tallace-tallace da sabis na duniya.

Mun yi reshe a cikin Amurka, Burtaniya, Afirka ta Kudu, Amurka ta Kudu, Japan da sauransu, kuma mun yi ƙoƙari don bayyana gaba ɗaya a cikin shimfidar duniya. Saboda haka, RoyPow yana iya ba da ƙarin ingantaccen aiki da tunani bayan-tallace-tallace sabis.
Sabis na kyauta mara wahala

Muna da rassa a cikin Amurka, Turai, Japan, Burtaniya, Ostiraliya, Afirka ta Kudu, da sauransu kuma mun yi ƙoƙarin buɗewa gabaɗaya a cikin shimfidar duniya. Saboda haka, ROYPOW yana iya ba da amsa da sauri da sabis na tallace-tallace.

  • ROYPOW twitter
  • ROYPOW instagram
  • ROYPOW youtube
  • ROYPOW haɗin gwiwa
  • ROYPOW facebook
  • tiktok_1

Biyan kuɗi zuwa wasiƙarmu

Samo sabon ci gaban ROYPOW, fahimta da ayyuka akan hanyoyin sabunta makamashi.

Cikakken suna*
Kasa/Yanki*
Lambar titi*
Waya
Sako*
Da fatan za a cika filayen da ake buƙata.

Tukwici: Don binciken bayan-tallace-tallace da fatan za a ƙaddamar da bayanin kunan.