80V 400Ah Lithium Forklift Baturi

Saukewa: F80400D
  • Ƙididdiga na Fasaha
  • Wutar Lantarki na Suna:80 V
  • Ƙarfin Ƙarfi:400 Ah
  • Ajiye Makamashi:32 kWh
  • Girma (L×W×H) A cikin Millimeta:1028 x 567 x 784 mm
  • Nauyi lbs. (kg) Tare da kiba:1238 kg
  • Zagayowar Rayuwa:> sau 3,500
  • Matsayin IP:IP65
  • Model DIN:BAT.80V-465AH (3 PzS 465) PB 0166044
yarda

Juyawa daga gubar-acid zuwa lithium-ion abu ne mai sauƙi, mai tsada kuma yana ƙara yawan aiki.

F80400D na iya zama damar cajin cajin sa cikin sauri da inganci, don haka shine mafi kyawun bayani don aiki mai sauyawa da yawa. Lokacin da aka sake caji cikin ɗan gajeren lokaci, kamar canza canji ko yin hutu, na'urar tafi da gidanka na iya kasancewa koyaushe a cikin sabis lokacin da ake buƙata. Tare da ci-gaba na batir LiFePO4, ba ku da wani kulawa da za ku yi, zaku iya kawar da kashe kuɗi na yau da kullun da hannuwa mara kyau.

Batura na iya jure babban adadin hawan hawan kaya kuma suna da masu sarrafa lantarki waɗanda ke tabbatar da amincin su da amincin su. Kuna iya amfana daga rayuwar batir na shekaru 10 da garanti na shekaru 5 don ci gaba da tanadin sa akan makamashi, kayan aiki, aiki da lokacin hutu.

Amfani

  • Cajin dama</br> don aikace-aikacen canja wuri da yawa

    Cajin dama
    don aikace-aikacen canja wuri da yawa

  • Kulawa da sifili, babu buƙata</br> ruwan sama-up ko electrolyte cak

    Kulawa da sifili, babu buƙata
    ruwan sama-up ko electrolyte cak

  • 5 shekaru garanti don tabbatarwa</br> amintaccen sabis

    5 shekaru garanti don tabbatarwa
    amintaccen sabis

  • Babu musanya baturi</br> domin Multi-motsi ayyuka

    Babu musanya baturi
    domin Multi-motsi ayyuka

  • Babu samun iska</br> tsarin da ake bukata

    Babu samun iska
    tsarin da ake bukata

  • Abubuwan da aka sarrafa ta atomatik</br> tare da ingantaccen inganci

    Abubuwan da aka sarrafa ta atomatik
    tare da ingantaccen inganci

  • Babu dakunan caji - mai sauƙi</br> amintaccen caji

    Babu dakunan caji - mai sauƙi
    amintaccen caji

  • Baturi yana daɗe</br> a matsayin motarka

    Baturi yana daɗe
    a matsayin motarka

Amfani

  • Cajin dama</br> don aikace-aikacen canja wuri da yawa

    Cajin dama
    don aikace-aikacen canja wuri da yawa

  • Kulawa da sifili, babu buƙata</br> ruwan sama-up ko electrolyte cak

    Kulawa da sifili, babu buƙata
    ruwan sama-up ko electrolyte cak

  • 5 shekaru garanti don tabbatarwa</br> amintaccen sabis

    5 shekaru garanti don tabbatarwa
    amintaccen sabis

  • Babu musanya baturi</br> domin Multi-motsi ayyuka

    Babu musanya baturi
    domin Multi-motsi ayyuka

  • Babu samun iska</br> tsarin da ake bukata

    Babu samun iska
    tsarin da ake bukata

  • Abubuwan da aka sarrafa ta atomatik</br> tare da ingantaccen inganci

    Abubuwan da aka sarrafa ta atomatik
    tare da ingantaccen inganci

  • Babu dakunan caji - mai sauƙi</br> amintaccen caji

    Babu dakunan caji - mai sauƙi
    amintaccen caji

  • Baturi yana daɗe</br> a matsayin motarka

    Baturi yana daɗe
    a matsayin motarka

Ƙirƙiri ƙima mai girma don kasuwancin ku.

  • Batirin lithium-ion ɗinmu zaɓi ne mai kyau don kiyaye yawan kuzari.

  • Suna haifar da ƙarancin zafi fiye da madadin zaɓuɓɓukan wutar lantarki kuma suna haɓaka ikon isar da ingantaccen ƙarfin lantarki komai matakin cajin da suke da shi.

  • Cajin baturi guda ɗaya zai ba da forklift don yin aiki tuƙuru - duka daga ɗagawa da tuƙi - fiye da cikakken sa'o'i takwas, ba tare da caji komai ba.

  • Kadan lokacin da ba a shirya shi ba yana ba da damar ingantaccen ingantaccen aiki har zuwa 30% akan batura-acid na al'ada.

Ƙirƙiri ƙima mai girma don kasuwancin ku.

  • Batirin lithium-ion ɗinmu zaɓi ne mai kyau don kiyaye yawan kuzari.

  • Suna haifar da ƙarancin zafi fiye da madadin zaɓuɓɓukan wutar lantarki kuma suna haɓaka ikon isar da ingantaccen ƙarfin lantarki komai matakin cajin da suke da shi.

  • Cajin baturi guda ɗaya zai ba da forklift don yin aiki tuƙuru - duka daga ɗagawa da tuƙi - fiye da cikakken sa'o'i takwas, ba tare da caji komai ba.

  • Kadan lokacin da ba a shirya shi ba yana ba da damar ingantaccen ingantaccen aiki har zuwa 30% akan batura-acid na al'ada.

Cikakken bayani ga sarrafa kayan aiki

A cikin ayyukan yau da kullun, F80420 za a iya cajin ko da a cikin ɗan gajeren hutu, yana haɓaka aiki yadda ya kamata. Ya dace da aiki a cikin yanayi mai zafi da sanyi, suna ba da cikakken bayani game da sarrafa kayan. Ya dace da CLASS 1 mai nauyi mai nauyi mai ɗaukar nauyi na ma'aunin ma'auni mai ma'ana.

Cikakken bayani ga sarrafa kayan aiki

A cikin ayyukan yau da kullun, F80420 za a iya cajin ko da a cikin ɗan gajeren hutu, yana haɓaka aiki yadda ya kamata. Ya dace da aiki a cikin yanayi mai zafi da sanyi, suna ba da cikakken bayani game da sarrafa kayan. Ya dace da CLASS 1 mai nauyi mai nauyi mai ɗaukar nauyi na ma'aunin ma'auni mai ma'ana.

  • BMS

    BMS mai hankali yana hana fitarwa ta atomatik, caji, ƙarfin lantarki da zafin jiki ...

  • 4G module

    4G module don haɓaka software, saka idanu mai nisa da bincike.

TECH & SPECS

Wutar Wutar Lantarki / Fitar da Wutar Lantarki

Ƙarfin Ƙarfi

80V (80V)

400 Ah

Model DIN

BAT.80V-465AH (3 PzS 465) PB 0166044

Ajiye Makamashi

32 kWh

Girma (L×W×H)

Domin Magana

1028 x 567 x 784 mm

Nauyilbs (kg)

Tare da Counterweight

1238 kg

Zagayowar rayuwa

> sau 3,500

Cigaba da Cigaba

320 A

Matsakaicin fitarwa

450 A (5s)

Caji

-4°F~131°F

(-20°C ~ 55°C)

Zazzagewa

-4°F~131°F

(-20°C ~ 55°C)

Adana (watanni 1)

-4°F~113°F

(-20°C ~ 45°C)

Adana (shekara 1)

32°F ~ 95°F (0°C ~ 35°C)

Kayan Casing

Karfe

IP Rating

IP65

  • ROYPOW twitter
  • ROYPOW instagram
  • ROYPOW youtube
  • ROYPOW haɗin gwiwa
  • ROYPOW facebook
  • tiktok_1

Biyan kuɗi zuwa wasiƙarmu

Samo sabon ci gaban ROYPOW, fahimta da ayyuka akan hanyoyin sabunta makamashi.

Cikakken suna*
Kasa/Yanki*
Lambar titi*
Waya
Sako*
Da fatan za a cika filayen da ake buƙata.

Tukwici: Don binciken bayan-tallace-tallace da fatan za a ƙaddamar da bayanin kunan.