F24100M yana ɗaya daga cikin batir ɗin tsarin mu na 24 V wanda aka ƙera don samar da ingantacciyar hanya mai aminci don sarrafa kayan sarrafa kayan ku. Yana da UL 2580 bokan, yana tabbatar da ingantaccen aminci.
Wannan baturin 100 Ah yana ba da kyakkyawar dawowa kan zuba jari saboda ci gaba da tanadi a cikin sa'o'i na aiki, kulawa, makamashi, kayan aiki, da kuma raguwa. Ƙirar sa na yau da kullun yana rage nauyi da buƙatun sabis, yana ba da gudummawa ga aikin manyan baturanmu.
Madaidaicin iko, kulawar sifili, da caji mai sauri yana haɓaka ingantaccen aiki na wannan baturi 24 V 100 Ah. Haka kuma, tsawon rayuwar F24100M ba ya shafar mitar caji. A haƙiƙa, ana ƙarfafa cajin dama sosai don kiyaye lokacin aiki.
Batirin 24 V 100 Ah yana da kyakkyawan aikin caji da yawan kuzari.
F24100M zai ɗauki ɗan lokaci kaɗan kawai. Don haka, zaku iya adana lokaci mai yawa ga ma'aikata.
Batirin mu na lithium forklift yana da sauƙi kuma ya fi dacewa don amfani kuma baya buƙatar kulawa don tabbatar da aikinsa.
Rayuwar sake zagayowar batirin forklift na 100 Ah ya kai sau 3500, yana ba da gudummawa ga tanadin farashi.
Batirin 24 V 100 Ah yana da kyakkyawan aikin caji da yawan kuzari.
F24100M zai ɗauki ɗan lokaci kaɗan kawai. Don haka, zaku iya adana lokaci mai yawa ga ma'aikata.
Batirin mu na lithium forklift yana da sauƙi kuma ya fi dacewa don amfani kuma baya buƙatar kulawa don tabbatar da aikinsa.
Rayuwar sake zagayowar batirin forklift na 100 Ah ya kai sau 3500, yana ba da gudummawa ga tanadin farashi.
Ƙananan batura suna ba da saurin ɗagawa da saurin tafiya a duk matakan fitarwa. Kowane baturi guda na iya kusan yin aiki da motsi. Kasuwa da ke haɓaka cikin sauri & manyan fa'idodin masana'anta suna sa batir ɗin mu ya fi daidaitattun ƙa'idodi.
Ƙananan batura suna ba da saurin ɗagawa da saurin tafiya a duk matakan fitarwa. Kowane baturi guda na iya kusan yin aiki da motsi. Kasuwa da ke haɓaka cikin sauri & manyan fa'idodin masana'anta suna sa batir ɗin mu ya fi daidaitattun ƙa'idodi.
BMS mai hankali na ROYPOW yana ba da daidaiton tantanin halitta kowane lokaci da sarrafa baturi, sa ido na ainihin baturi da sadarwa ta hanyar CAN, da ƙararrawa kuskure da kariyar aminci.
Modulin fakitin baturi na ROYPOW ya ƙunshi ƙwayoyin phosphate na lithium-iron phosphate, yana nuna babban ƙarfi da ƙarfin ƙarfi, tsawon rayuwa, ƙarancin farashi, da aminci.
Wutar Wutar Lantarki | 24V (25.6V) | Ƙarfin Ƙarfi | 100 Ah |
Ajiye Makamashi | 2.56 kWh | Girma (L×W×H) Domin Magana | 25 x 7.09 x 21.2 inci (635 x 180 x 538.5 mm) |
Nauyilbs (kg) Babu Ma'auni | 110.23 lbs. (50 kg) | Zagayowar rayuwa | > 3500 hawan keke |
Cigaba da Cigaba | 100A | Matsakaicin fitarwa | 300 A (30s) |
Caji | -4°F ~ 131°F (-20°C ~ 55°C) | Zazzagewa | -4°F ~ 131°F (-20°C ~ 55°C) |
Adana (watanni 1) | -4°F ~ 113°F (-20°C ~ 45°C) | Adana (shekara 1) | 32°F ~ 95°F (0°C ~ 35°C) |
Kayan Casing | Karfe | IP Rating | IP65 |
Tukwici: Don binciken bayan-tallace-tallace da fatan za a ƙaddamar da bayanin kunan.