Yi rijista Biyan kuɗi kuma ku kasance farkon don sanin sabbin samfura, sabbin fasahohi da ƙari.

Menene Matsakaicin Kudin Batirin Forklift

Marubuci:

40 views

Farashin baturin forklift ya bambanta sosai dangane da nau'in baturi. Don baturin cokali mai yatsa na gubar-acid, farashin shine $2000-$6000. Lokacin amfani da lithiumbaturin forklift, farashin shine $17,000-$20,000 akan kowane baturi. Koyaya, yayin da farashin zai iya bambanta sosai, ba sa wakiltar ainihin farashin mallakar kowane nau'in baturi.

Menene Matsakaicin Kudin Batirin Forklift

Gaskiyar Kudin Siyan Batura-Acid Forklift Batura

Ƙayyade ainihin farashin batir forklift yana buƙatar fahimtar bangarori daban-daban na nau'ikan batura daban-daban. Manajan mai hikima zai bincika ainihin kuɗin mallakar kowane nau'in kafin ya yanke shawara. Anan ga ainihin farashin baturin forklift.

Kudin Batir Forklift Lokaci

A cikin kowane aikin sito, babban farashi shine aiki, an auna shi cikin lokaci. Lokacin da kuka sayi baturin acid ɗin gubar, kuna ƙara haɓaka ainihin farashin baturin forklift. Batirin gubar-acid yana buƙatar tons na sa'o'i na mutum a kowace shekara a kowace baturi don tabbatar da suna aiki daidai.

Bugu da ƙari, kowane baturi za a iya amfani da shi na kusan awa 8 kawai. Sannan dole ne a sanya shi a cikin wurin ajiya na musamman don caji da huce har tsawon sa'o'i 16. Wurin ajiya da ke aiki 24/7 yana nufin aƙalla batir acid-acid guda uku a kowace rana don tabbatar da aiki na sa'o'i 24. Bugu da ƙari, za su sayi ƙarin batura lokacin da wasu ke buƙatar ɗaukar su a layi don kulawa.

Wannan yana nufin ƙarin takaddun takarda da ƙungiyar sadaukarwa don ci gaba da lura da caji, canje-canje, da kiyayewa.

Kudin Batir Forklift Ajiya

Batura acid gubar da ake amfani da su a cikin forklifts suna da yawa. Saboda haka, dole ne mai sarrafa sito ya sadaukar da wasu sararin ajiya don ɗaukar batura-acid da yawa. Bugu da ƙari, dole ne mai sarrafa sito ya canza wurin ajiyar wuri inda za a sanya batura-acid.

Bisa lafazinjagororin Cibiyar Kiwon Lafiya da Tsaro ta Kanada, wuraren cajin baturin gubar-acid dole ne su cika jerin buƙatu masu yawa. Duk waɗannan buƙatun suna haifar da ƙarin farashi. Hakanan yana buƙatar kayan aiki na musamman don saka idanu da amintar da batura acid acid.

Hadarin Sana'a

Wani farashi kuma shine haɗarin sana'a da ke da alaƙa da batura-acid. Waɗannan batura suna ɗauke da ruwa mai lalata da iska. Idan ɗayan waɗannan manyan batura ya zubar da abun ciki, ɗakin ajiyar dole ne ya rufe ayyukan yayin da ake share zubewar. Wannan zai haifar da ƙarin farashi na lokaci don sito.

Kudin Sauyawa

Farashin batir na gubar-acid na farko yana da ƙasa kaɗan. Koyaya, waɗannan batura za su iya ɗaukar zagayowar har zuwa 1500 kawai idan an kiyaye su sosai. Yana nufin cewa duk shekara 2-3, manajan sito zai ba da odar sabon rukunin waɗannan manyan batura. Har ila yau, za su sami ƙarin farashi don zubar da batura da aka yi amfani da su.

Menene Matsakaicin Kudin Batirin Forklift (2)

Gaskiyar Kudin Batir Lithium

Mun bincika ainihin farashin batirin forklift na baturan gubar-acid. Anan shine taƙaitaccen bayanin nawa ake kashewa don amfani da batura lithium a cikin forklift.

Ajiye sararin samaniya

Ɗaya daga cikin mahimman fa'idodin ga mai sarrafa sito yayin amfani da batir lithium shine sararin da suke ajiyewa. Ba kamar gubar-acid ba, baturan lithium ba sa buƙatar gyare-gyare na musamman ga wurin ajiya. Hakanan suna da haske kuma mafi ƙanƙanta, wanda ke nufin sun mamaye ƙasa da ƙasa sosai.

Adana lokaci

Ɗaya daga cikin mahimman fa'idodin batirin lithium shine saurin caji. Lokacin da aka haɗa tare da caja daidai, cajin lithium zai iya kaiwa ga cikakken iyawa cikin kimanin sa'o'i biyu. Wannan yana zuwa tare da fa'idar cajin damar, wanda ke nufin ma'aikata na iya cajin su yayin hutu.

Tunda ba dole ba ne a cire batura don yin caji, ba kwa buƙatar ma'aikata daban don ɗaukar caji da musanya waɗannan batura. Ana iya cajin batirin lithium yayin hutun mintuna 30 da ma'aikata ke yi a cikin yini, tabbatar da cewa na'urorin forklift suna aiki awanni 24 a rana.

Ajiye Makamashi

Ƙirar batir ɗin cokali mai yatsa mai ɓoye lokacin amfani da batirin gubar-acid shine ɓarna makamashi. Madaidaicin jagora-batirin acid yana aiki kusan kashi 75% kawai. Yana nufin kuna asarar kusan kashi 25% na duk ƙarfin da aka saya don cajin batura.

A kwatankwacin, baturin lithium zai iya kaiwa 99% inganci. Yana nufin cewa lokacin da kuka canza daga gubar-acid zuwa lithium, nan da nan za ku lura da raguwar lambobi biyu a lissafin kuzarinku. A tsawon lokaci, waɗannan farashin na iya ƙarawa, yana tabbatar da cewa zai yi ƙasa da ƙasa don mallakar batirin lithium.

Ingantaccen Tsaron Ma'aikata

Bisa ga bayanan OSHA, yawancin haɗarin baturin gubar-acid suna faruwa a lokacin musanya ko shayarwa. Ta hanyar kawar da su, kuna kawar da wani gagarumin haɗari daga ɗakin ajiya. Waɗannan batura suna ɗauke da sulfuric acid, inda ko da ɗan zube zai iya haifar da gagarumin al'amura a wurin aiki.

Batura kuma suna ɗaukar haɗarin fashewa. Wannan yana faruwa musamman idan wurin caji bai cika iskar iska ba. Dokokin OSHA suna buƙatar ɗakunan ajiya su shigar da na'urori masu auna hydrogen kuma su ɗauki wasu matakai daban-daban don tabbatar da amincin ma'aikata.

Ingantattun Ayyuka a cikin Gidajen Sanyi

Idan kuna aiki a cikin ɗakin ajiya mai sanyi ko daskarewa, ainihin farashin batirin forklift na amfani da batirin gubar-acid zai bayyana nan da nan. Jagoranci-Batura acid na iya rasa har zuwa 35% na ƙarfinsu a yanayin zafi kusa da wurin daskarewa. Sakamakon haka shine canjin baturi ya zama akai-akai. Bugu da ƙari, yana nufin kuna buƙatar ƙarin ƙarfi don cajin batura. Da alithium forklift baturi, yanayin sanyi ba ya tasiri tasiri sosai. Don haka, zaku adana lokaci da kuɗi akan lissafin makamashi ta amfani da batir lithium.

Ingantacciyar Haɓakawa

A cikin dogon lokaci, shigar da batir lithium zai rage raguwar lokacin aiki ga masu aikin forklift. Ba dole ba ne su sake yin tafiye-tafiye don musanya batura. Maimakon haka, za su iya mayar da hankali kan ainihin manufar ɗakin ajiyar, wanda shine motsa kaya daga wannan batu zuwa wani da kyau.

Inganta Gasar Ayyuka

Ɗaya daga cikin fa'idodi da yawa na shigar da batir lithium shine cewa yana inganta haɓakar kamfani. Yayin da kamfani dole ne ya rage farashin ɗan gajeren lokaci, manajoji dole ne su yi la'akari da gasa na dogon lokaci.

Idan har ya kai su ninki biyu wajen sarrafa kayayyaki a rumbun ajiyarsu, daga karshe za su sha kashi a gasar bisa gudun kawai. A cikin duniyar kasuwanci mai matukar fa'ida, dole ne a auna farashi na ɗan gajeren lokaci akan iyawar dogon lokaci. A cikin wannan yanayin, rashin yin gyare-gyaren da ake buƙata yanzu yana nufin sun rasa wani yanki mai mahimmanci na yuwuwar rabon kasuwar su.

Menene Matsakaicin Kudin Batirin Forklift (1)

Shin Za'a Iya Gyara Matsalolin Forklift Na Yanzu Tare da Batura Lithium?

Ee. Misali, ROYPOW yana ba da layinLiFePO4 Forklift Baturiwanda za'a iya haɗawa cikin sauƙi zuwa maɗaukakin cokali mai yatsa. Waɗannan batura za su iya ɗaukar hawan keke har zuwa 3500 na caji kuma suna da tsawon shekaru 10, tare da garanti na shekaru 5. An saka su da tsarin sarrafa baturi na saman-layi wanda aka tsara don tabbatar da ingantaccen aiki na baturin a duk rayuwarsa.

Lithium shine mafi kyawun zaɓi

A matsayin manajan sito, zuwa lithium zai iya zama mafi hikimar saka hannun jari a cikin dogon lokaci na aikin da kuka taɓa yi. Saka hannun jari ne don rage farashin batir ɗin forklift gaba ɗaya ta hanyar duba sosai kan ainihin farashin kowane nau'in baturi. A cikin tsawon rayuwar baturin, masu amfani da batir lithium za su dawo da dukkan jarin da suka zuba. Fasalolin da aka gina a cikin fasahar lithium suna da fa'ida da yawa don wucewa.

 

Labari mai alaƙa:

Me yasa zabar batir RoyPow LiFePO4 don kayan sarrafa kayan aiki

Lithium ion forklift baturi vs gubar acid, wanne ya fi kyau?

Shin Batirin Lithium Phosphate Ya Fi Batirin Lithium Na Ternary?

 

 
  • ROYPOW twitter
  • ROYPOW instagram
  • ROYPOW youtube
  • ROYPOW haɗin gwiwa
  • ROYPOW facebook
  • tiktok_1

Biyan kuɗi zuwa wasiƙarmu

Samo sabon ci gaban ROYPOW, fahimta da ayyuka akan hanyoyin sabunta makamashi.

Cikakken suna*
Kasa/Yanki*
Lambar titi*
Waya
Sako*
Da fatan za a cika filayen da ake buƙata.

Tukwici: Don binciken bayan-tallace-tallace da fatan za a ƙaddamar da bayanin kunan.