Yi rijista Biyan kuɗi kuma ku kasance farkon don sanin sabbin samfura, sabbin fasahohi da ƙari.

Raba Labarinku tare da ROYPOW

Marubuci: ROYPOW

38 views

Don fitar da ci gaba da haɓakawa da ƙwarewa a duk fannoni na samfuran ROYPOW da sabis kuma mafi kyawun cika alƙawarin sa a matsayin amintaccen abokin tarayya, ROYPOW yanzu yana ƙarfafa ku don raba labarun ku tare da ROYPOW kuma ku sami lada na musamman.

Tare da fiye da shekaru 20 na haɗin gwaninta a cikin tsarin wutar lantarki mai motsa jiki da tsarin ajiyar makamashi a matsayin mafita na tsayawa ɗaya, ROYPOW yana alfaharin zama baturin lithium-ion na duniya da mai ba da tsarin ajiyar makamashi. Wannan tafiya ta cim ma ta yiwu ta hanyar ci gaba da tallafi daga kowane abokin ciniki na ROYPOW. Don haka ROYPOW koyaushe yana daraja muryoyin abokan ciniki. Ta hanyar raba labari, ROYPOW zai fi sanin yadda tsarin batir ROYPOW ya amfana da kowane fanni na rayuwa, gami da ƙananan batir ɗin abin hawa, batir masana'antu, da na zama, kasuwanci & masana'antu, kayan hawa, da tsarin ajiyar makamashi na ruwa. ROYPOW zai kuma sami zurfin fahimta game da buƙatunku, abubuwan da kuke so, da maki masu zafi da fitar da haɓaka samfuri da kuma daidaita hanyoyin warwarewa guda ɗaya, haɓaka alaƙa mai ɗorewa tare da abokan cinikinmu a matsayin amintaccen abokin tarayya da ƙirƙirar kore, mai tsabta, da ƙari mai dorewa.

 

Yadda ake shiga:

 

1. Da fatan za a tabbatar da labarin ku ya haɗa da:

 

- Hotuna: Hotunan rukuni na abokan ciniki da samfurori & hotuna da yawa na shigarwa

-Bidiyo (Na zaɓi): A cikin tsarin panorama a kwance (16: 9, 1920*1080p, tsawon mintuna 1-5)

- Gabatarwa a cikin kalmomi:

Menene babban kasuwancin kamfanin ku? Yana da kyau a haɗa ƙasa, lokacin sayan, lambar samfurin ROYPOW (zai fi dacewa tare da hanyar haɗi), da yanayin aikace-aikacen.

● Waɗanne ƙalubale/matsaloli ne suka sa a yi canji kafin yanke shawarar siye?

● Me ya sa kuka zaɓi siyan samfuranmu?

Ta yaya wannan samfurin ke taimaka muku warware matsala?

 

2. Da fatan za a aiko da labarin ku zuwa imel ɗin mu[email protected]da kwafi zuwa[email protected].

 

3. Mahalarta da aka zaɓa za su sami kyaututtuka na musamman daga ROYPOW a ƙarshen kowane wata, kuma ROYPOW zai tuntuɓe ku ta adireshin imel ɗin da kuka aiko da zarar an zaɓi labarin ku.

 

4. Za a ba da labarin ku ta hanyar tashoshin ROYPOW, kamar gidan yanar gizon hukuma na ROYPOW, dandamalin kafofin watsa labarun (Facebook, LinkedIn, Instagram, Twitter, YouTube), imel, dandalin rukuni, da kafofin watsa labarai.

 

Bugu da kari, maraba da shiga Rukunin Facebook na ROYPOW -ROYPOW Official Groupdon raba abubuwan abubuwan ku kuma sami ƙarin abubuwan da suka faru.

Tags:
blog
ROYPOW

ROYPOW TECHNOLOGY an sadaukar da shi ga R&D, masana'antu da tallace-tallace na tsarin wutar lantarki mai motsa rai da tsarin ajiyar makamashi azaman mafita ta tsayawa ɗaya.

  • ROYPOW twitter
  • ROYPOW instagram
  • ROYPOW youtube
  • ROYPOW haɗin gwiwa
  • ROYPOW facebook
  • tiktok_1

Biyan kuɗi zuwa wasiƙarmu

Samo sabon ci gaban ROYPOW, fahimta da ayyuka akan hanyoyin sabunta makamashi.

Cikakken suna*
Kasa/Yanki*
Lambar titi*
Waya
Sako*
Da fatan za a cika filayen da ake buƙata.

Tukwici: Don binciken bayan-tallace-tallace da fatan za a ƙaddamar da bayanin kunan.