Kasance Dillalin ROYPOW
ROYPOW yana nufin yin haɗin gwiwa tare da dillalai da ƙirƙirar haɗin kai wanda ke haɓaka haɓakar juna da samar da ingantaccen ƙima ga masu amfani da cimma nasara mai nasara gaba.
Me yasa Abokin Hulɗa da ROYPOW?
ROYPOW an sadaukar da shi ga R&D, masana'antu da siyar da tsarin wutar lantarki mai motsa rai da tsarin ajiyar makamashi azaman mafita ta tsayawa ɗaya.
- Ƙarfin R&D: Ƙwararrun ƙungiyar R & D da aka sadaukar don warware matsalolin makamashi mai sabuntawa; BMS, PCS, da EMS duk an tsara su a cikin gida; Ƙaddamar da takaddun shaida na manyan ƙa'idodi na duniya kamar UL, CE, CB, RoHS, da dai sauransu; Har zuwa haƙƙin mallaka 171 da haƙƙin mallaka.
- Ƙarfin Ƙarfafawa: 75,000㎡ na masana'antu da masana'antu-manyan atomatik samar Lines da masana'antu kayan aiki. 8 GWh/shekara.
- Ƙarfin Gwaji: Gidan gwaje-gwaje mai izini na CSA da TÜV. ISO/IEC 17025: 2017 da CASCL01: 2018 tsarin gudanarwa sun amince. Yana rufe sama da kashi 80% na ƙarfin gwajin da ake buƙata ta ma'aunin masana'antu
- Ƙarfin Kula da Inganci: Cikakken tsarin inganci da takaddun takaddun tsarin gudanarwa; Mabuɗin gudanarwa mai inganci a cikin tsarin masana'anta don tabbatar da inganci.
- Kasancewar Duniya: ROYPOW ya kafa rassan rassan 13 da ofisoshi a duk duniya kuma yana haɓaka cikin sauri a duniya don sabis da tallafin fasaha.
Kasance Dillalin ROYPOW
ROYPOW yana nufin yin haɗin gwiwa tare da dillalai da ƙirƙirar haɗin kai wanda ke haɓaka haɓakar juna da samar da ingantaccen ƙima ga masu amfani da cimma nasara mai nasara gaba.
Ta Yaya Zaku Amfana?
Koyarwar ƙwararru
Yana ba ku cikakkiyar masaniya kan samfuranmu da mafita.
Tallafin Talla
Keɓaɓɓen cikakken tallafin talla daga kayan talla zuwa abubuwan da suka faru.
Tallafin Kasuwa
Sauƙaƙe zuwa goyan bayan fasaha, kayan aiki, sassa, da kayan gyara.
Taimakon Sabis na Abokin Ciniki
Goyan bayan sabis na ƙwararrun ƙwararru don taimakawa tare da tambayoyi don babban gamsuwar abokin ciniki.
Tuntube Mu
Tukwici: Don binciken bayan-tallace-tallace da fatan za a ƙaddamar da bayanin kunan.
FAQ
Da farko, ROYPOW yana neman dillalai waɗanda ke raba ƙimar kamfaninmu, daidaitawa da manufofin kasuwancinmu, kuma suna nuna kyakkyawar niyya don haɗin gwiwa yayin ƙoƙarin samun daidaituwar aiki.
Na biyu, ROYPOW yana kimanta yankin kasuwancin ku da keɓaɓɓen kewayon abokin ciniki, la'akari da ma'auni na yanki da guje wa wuce gona da iri ko riko da albarkatu.
Gabaɗaya, ROYPOW yana tabbatar da cewa adadin dillalai a yanki ɗaya ko ƙasa ya kasance daidai kuma ya dace da buƙatun kasuwa da manufofin kasuwancinmu.
Kawai yin rijista akan layi kuma samar mana da cikakkun bayanai game da kasuwancin ku. ROYPOW zai gudanar da cikakken kimantawa kuma ya tuntube ku. Da zarar kun wuce duk sake dubawa, za ku zama dillalin ROYPOW mai izini.
Da zarar kun zama dillalin ROYPOW, za mu bi ku ta hanyar farashin farawa na farko. Waɗannan farashin sun bambanta dangane da layin samfurin da ake so.
Agitabilis aer utque iudicis homini obliquis caeca mundum dissociata? Fluminaque quisquis. Tuti nullus semina nova congeriem partim. Da safe da safe! Fulgura sive coercuit turba aer locum tepescunt motura. Hominum pluviaque Corp. girma Ƙididdigar dextra inclusum indigestaque haec ignea. Obstabatque satus flamma qua pro obliquis caesa.