1. Game da ni
Angling gasar angler tare da fiye da shekaru 25 gwaninta. Gasar Cin Kofin Duniya ta Bronze, masu cin nasara biyu na gasa ta ƙasa da ƙasa da yawa, gami da mafi ƙalubale da fifiko ɗaya- Predator Battle Ireland- sau 3.
Ina wakiltar Ƙasa kuma ina jagorantar Ƙungiyar Ƙasa ta Irish a gasar cin kofin duniya na hukuma a yawancin ƙasashen Turai amma kuma na gaba, wanda mafi ban mamaki shine Afirka ta Kudu.
Mashawarcin Angling da ƙwararriyar jagorar kamun kifi tare da gogewa sama da shekaru 15 kuma mafi mahimmancin sha'awar Angler.
2. Batir ROYPOW da aka yi amfani da shi:
B1250A, B24100H
1 x 50 Ah 12V da 1 x 100Ah 24V. Ina amfani da ƙaramin baturi don kunna lantarki (1x 12, 2x9 Solix da Helix kuma Humminbird Live scope. Babban baturi yana ƙarfafa 24V 80lb Minnkotata.
3. Me yasa kuka canza zuwa Batirin Lithium?
Zaɓin ya kasance mai sauƙi:
- tsayayyen wutar lantarki
- ginin haske
- lokacin caji mai sauri
- mafi kyawun tsinkaya da tsara tsarin ajiyar wutar ku da amfani a yanayi daban-daban
- tsarin BMS
- kuma batir ROYPOW yayi kyau kuma ina son na'urori ;-)
4. Me yasa kuka zabi ROYPOW
Kafin in sami damar yin amfani da batir ROYPOW, Ina amfani da nau'ikan nau'ikan batirin LiFePO4, kuma tabbas sun yi babban fa'ida akan batir-acid leasure da nake da su a baya. Yanzu lokacin da nake da kwatancen tsakanin fasaha iri ɗaya amma daban-daban, zan iya ganin fa'idodin ROYPOW kawai. An gina su ne kawai don ɗorewa kuma sun fi kowane alama kuma na gamsu da hakan!
Ina amfani da ROYPOW na a cikin yanayi mai tsauri, yanayin sanyi, a aikina na yau da kullun a kan jirgin ruwa a matsayin Jagoran Kifi kuma ba su taɓa barin ni ba kuma ba na tsammanin za su yi.
5. Shawarar Ku Ga Masu Sama Da Masu Zuwa:
Anglers na yau sun yi amfani da kayan lantarki a cikin kwale-kwalen su. Mafi kyawun allo, injunan lantarki masu ƙarfi, fasahar sonar na zamani (kallon rayuwa da 360) kayan aiki ne na musamman a cikin neman ƙarin kamun kifi mai daɗi da inganci, amma ba za mu iya mantawa da cewa duk wannan fasahar ba ta da amfani ba tare da ingantaccen tushen wutar lantarki ba.
Lokutan amfani da manyan batura masu nauyi da rashin inganci sun zama tarihi a yanzu, kuma zabar baturan lithium shine mafi kyawun zaɓi a yau. Makullin shine zaɓi kayan aikin da suka dace don aikin. Kuma ROYPOW yana bamu kayan aikin da suka dace!